Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Warning : Các nhóm trên Facebook tràn ngập ảnh sex....

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi toiyeuemnhieu, 18/5/13.

Lượt xem: 26,916

1. toiyeuemnhieu Thành viên cấp 1

Mình chả hiểu mô tê gì mà dc add vào mấy nhóm này khi nào không hay biết.
    Đang kéo xuồng xem mấy tin cũ thì hiện ra ảnh sex chà bá! Bị người lớn thấy mắng quá trời ! May mà k có khách có là toi rùi!
    Chả ai mời hay là xin gia nhập mà cứ bị add vào!
    Cái nhóm này là điển hình : https://www.facebook.com/groups/506985979344251/Bị mắng oan thế này! Nếu k làm là mình đã rút ra khỏi mấy nhòm như thế này rùi! K biết có bạn nào giống mình k!:((
    Bị mắng oan quá cơ!

...
  2. minhthanhkggr

minhthanhkggr Thành viên cấp 2

cũng như đợt trên f17 vậy :))
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

sun_writer thích bài viết này
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Lên án chứ, :))
    Mà những cái nhóm vớ vẩn ấy tham gia làm cái mọe gì,
  5. Sun

Sun Mới đăng kí

Bạn hãy cẩn thận, Hiện giờ đang có rất nhiều nhóm kín tuyên truyền những văn hóa phẩm độc hại như vậy.... tụi trẻ bây giờ tụi nó phát triển sớm nên hay tò mò như vậy đấy =))=))
    AmateurTZ thích bài viết này
  6. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Không oan đâu bạn ạ. Nó là kết quả của 1 chuỗi các sự kiện click chuột vô thức đấy.:))
  7. Nguyên-Kun

Nguyên-Kun Mới đăng kí

:(( k bấm play coi đc là nàm thao :-B
  8. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

AmateurTZ thực ra thì k cứ nhấn lung tung, mình đã " bị "bạn bè mời vào gr một cách vô thức.
    AmateurTZ thích bài viết này
  9. toiyeuemnhieu

toiyeuemnhieu Thành viên cấp 1

Có click bậy bạ gì đâu! Sau cái đợt Virus em sợ mún chết! Click bậy bạ là k có àh nha!
  10. Crz

Crz Thành viên cấp 3

block cđm tụi nó đi. Post của Lũ súc vật đó không đáng lên bảng tin của bạn đâu.

Ủng hộ diễn đàn