Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Website bảo vệ kỳ 2 của nhóm mình.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi NamHoang, 29/5/15.

Lượt xem: 2,140

1. NamHoang Thành viên cấp 2

Website này nhóm mình làm bảo vệ kỳ 2, cũng lâu rồi các bác chém nhẹ nhé. ^^
    9MxGVNS.jpg DEx6VLx.jpg

...
    jack_hard369Phạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

đẹp lắm bạn. nhìn rất chuyên nghiệp :D. so với bạn đúng là một trời một vực, mình gã vãi luôn :D
    Galaxy Paint thích bài viết này
  3. NamHoang

NamHoang Thành viên cấp 2

learn.by.hard bắc lại chém :)))
  4. gadien.93

gadien.93 Thành viên cấp 2

Phong cách rất Việt Nam :like: cơ mà sai chính tả hơi nhiều @@!
    NamHoang thích bài viết này
  5. NamHoang

gadien.93 uh kết hợp giữa phong cách tây và Việt Nam bác ạ. cơ mà chính tả thì k nhìn kỹ :)
  6. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

Tất cả đều rất chuyên nghiệp và đẹp trừ cái ô search bị bo ở 4 góc, bác đang dùng flat design thì nên bỏ bo tròn ở đó đi.
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/5/15
  7. coids

coids Thành viên cấp 2

Web tổng thể nhìn khá ổn nhưng phần top của header chán đời quá, ô search đút nhét vào đấy làm gì, làm một cái icon search chỗ nav là được rồi, khi click vào thì hạ khung search xuống là được, phần icon social không canh giữa với text to quá, nên tìm hiểu thêm về web icon.
    Nói chung phần typo, icon, giãn khoảng và căn chỉnh các thành phần cần xem lại, nhìn hơi bí.
  8. NamHoang

#coids thank bác đã góp ý >:D<
  9. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

NamHoang thề luôn :D. xem cái của bạn làm xong lại cái của mình làm mà thấy xấu hổ ghê :D
    có dịp anh em giao lưu học hỏi :D
  10. NamHoang

learn.by.hard :)) bạn up lên cho mình xem với. của mình cũng con nhiều thiếu xót bác ợ. ok ok có dịp ae ta giao thông nhé.
  11. Mèo Tôm

Mèo Tôm Thành viên cấp 1

Nếu là project thì tạm đc:
    Text cần xem lại (nhấn nhá câu văn, khoảng cách giữa các dòng. Mình nghĩ có vẻ bạn đang để auto cách dòng )

Nếu sau này có làm thêm vấn đề về travel or booking. Thì nó liên quan đến agency rồi. :) bạn sẽ phải tìm hiểu khá kỹ cái phần travel này :)

Nói chung là tạm đc so với việt nam :D
  12. freedomer2014

freedomer2014 Thành viên cấp 1

Lên tablet khá tốt .. like bác :)
  13. jack_hard369

jack_hard369 Thành viên cấp 1

sao mà đẹp dữ vại trời

Ủng hộ diễn đàn