Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Website như thế này đã là đẹp chưa mọi người?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi namlgiang, 17/1/14.

Lượt xem: 2,689

1. namlgiang Mới đăng kí

Mình mới làm trang này được 1 tháng, chủ yếu lấy các ý tưởng từ awwwards.com, mọi người cho đóng góp ý kiến ủng hộ mình để mình chỉnh sửa nhé :P. Thanks nhiều!

Link website: sieudongho.vn

...
    pitlamgiNguyễn Đắc Mạnh thích bài viết này.
  2. namlgiang

namlgiang Mới đăng kí

Ai muốn giao lưu thiết kế web thì facebook của mình đây nhé :D
    facebook.com/giangnamdepzai
  3. namlgiang

namlgiang Mới đăng kí

không ai review cho mình à :(
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thiết kế khá độc đáo, nhưng có vẻ chưa thân thiện với người dùng cho lắm, cái này bạn tự code àh? :D
    namlgiang thích bài viết này
  5. Crazy Taurus

Crazy Taurus Thành viên cấp 1

Mình thấy lạ thôi. Site bán hàng mà thế này thì ko thân thiện với người dùng cho lắm
  6. namlgiang

namlgiang Mới đăng kí

7. Mưa mùa hạ

Mưa mùa hạ Thành viên cấp 1

sắp tết rồi. cho màu sáng lên tí đi bác ơi !!!!
  8. namlgiang

namlgiang Mới đăng kí

Mình mới thay ảnh trang chủ, tìm mãi ko đc hình con ngựa nào màu sáng 1 tí nên đành phải để cái này :D
  9. noithatfami1

noithatfami1 Mới đăng kí

Trang này của bác giao diện có vẻ hơi cầu kỳ và khó thao tác khi mua hàng. Hiện tại mình thấy trang của bạn đang bị đánh giá cực thấp. pr: na; PA: 1; DA:1.
    Bác phải sửa lại code cho thân thiện hơn và làm seo cho nó nữa để tiếp cận đến nhiều khách hàng hơn
  10. namlgiang

namlgiang Mới đăng kí

noithatfami1 : bác xem đánh giá này ở đâu hay vậy? mà em chưa hiểu 3 chỉ số ấy là gì bác giải thích giúp em với :D

Ủng hộ diễn đàn