Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Wedding - tác phẩm đầu tay của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi đàm anht rung, 26/1/13.

?

Mọi người thấy tấm nào được

Bình chọn đã đóng 2/2/13.
  1. tấm đầu tiên

100.0%
  2. tấm sau

0 vote(s)
    0.0%
Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.

Lượt xem: 2,197

1. đàm anht rung Mới đăng kí

Chào mọi người, nhà cũng neo người ko có ai biết làm pts, nay ông anh trai lấy vợ có nhờ làm cải ảnh mình mới có dịp trổ tài , mong mọi người góp ý cho mình , thax mọi người :)[​IMG]

...
    Pi♥Style thích bài viết này
  2. Le Dang

Le Dang Thành viên cấp 1

Mình thấy khung hình hơi hạn hẹp hay sao đó, nhìn chủ thể rất to, tấm 1 thì xóa phông nhiều quá, tấm 2 thì BG hơi chói sáng. Ngoài ra màu sắc khá đẹp. Vài ý kiến không chuyên mong bạn ko phiền lòng.:)
  3. leduc92

leduc92 Thành viên cấp 2

Thích ảnh 1, ảnh 2 thì hai đầu cô dâu chú rể lỗi tùm lum.
  4. đàm anht rung

đàm anht rung Mới đăng kí

Thax 2 bạn đã góp ý cho mình , nhưng ông anh lại thix tấm 2 hix mà mình thấy chói sáng quá
  5. Laura158

Laura158 Thành viên cấp 1

Tấm 2 hình như chụp bị out rồ. Tấm 1 có một số chỗ tóc bị cháy đen rồi, bạn vuốt lại cái chán ông anh bạn đi, mình có cảm giác như trán bên trái bị gồ lên nhiều quá
    đàm anht rung thích bài viết này
  6. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

Píc 1 theo mình thì bạn tăng sáng, khử màu vàng và xanh đi cho màu nó tươi trẻ, giảm màu đỏ của hoa hồng xuống chút xíu, píc 2 nhìn cũng được rồi nhưng bạn nên tạo 1 layer nữa rồi tô đen và phần đỉnh đầu của nữ do bị lộ chân tóc, tùy chỉnh optical cho phù hợp:D
    đàm anht rung thích bài viết này
  7. đàm anht rung

đàm anht rung Mới đăng kí

Cám ơn mọi người đã góp ý, chúc một ngày tốt lành :)
    Shimizu thích bài viết này
  8. sờ rờ

sờ rờ Thành viên cấp 1

bạn dùng combo gì để chụp vậy....

Ủng hộ diễn đàn