Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ảnh để ghép làm lịch tặng nhỏ bạn :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi pesockute, 30/12/13.

Lượt xem: 4,002

1. pesockute Thành viên cấp 1

Chả là gần tết rồi, e muốn làm một tấm lịch tặng cho nhỏ bạn em. Hình này đây ạ [​IMG] e định ghép cho nhỏ ngồi trên 1 chiếc xe nào đó đẹp đẹp, nhưng em hiện không tìm được tấm ảnh nền nào vừa ý để ghép cả, ai có ảnh nền xe đẹp đẹp mà thích hợp ghép ảnh này cho em xin ạ!

...
  2. hieuchelsea1610

hieuchelsea1610 Thành viên cấp 1

3. pesockute

pesockute Thành viên cấp 1

^:)^ lạy thánh!!!
  4. honglong99

honglong99 Thành viên cấp 1

=.=! Thánh ấy còn nương tay ấy. Thánh ấy mà đưa hình chiếc xe...... rồng rắn lên mây là còn chết nữa.
  5. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

Lên Lich thì phải Sh hihi
    manh_nvm thích bài viết này
  6. manh_nvm

manh_nvm Thành viên cấp 2

Thubr tách nhầm quần dài của anh đập choai đứng sau vào tóc ròi ;)) mà công nhận bạn ghép nhiều ảnh thật phết
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn