Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin bộ cài Ae, Br, Ps, Ai, Pr CC full cờ rắc cho Mac

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi phantom12sl, 7/8/15.

Lượt xem: 2,271

1. phantom12sl Thành viên cấp 1

Hiện tại em đang dùng mac chạy hệ điều hành Os x 10.9.5 . Thành thật là em có mò nhưng chưa tìm được bộ cài full cờ rắc cho những phần mềm ở trên nên quyết định post lên đây hỏi xin các bác trong forum. Bác nào có thì cho em xin.
    Cảm ơn các bác đã dành thời gian đọc bài.

...
  2. nhutthanh22

nhutthanh22 Thành viên cấp 1

CS6 thôi bạn, CC trên Mac OS khó kiếm lắm.. :-?
    phantom12sl thích bài viết này
  3. phantom12sl

phantom12sl Thành viên cấp 1

nhutthanh22 : bạn có link down k gửi mình với, thằng Mac này mệt thật đấy thôi :(
  4. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

5. nhutthanh22

Mình có mấy a làm thiết kế, nên mình chỉ có AI PS LR bản CS6 có cờ rắc thôi. Được k bạn?
    P/s: Mà bạn xài Mac OS 10.9.5 thì nên xài CS6 là vừa rồi bạn
  6. phantom12sl

phantom12sl Thành viên cấp 1

rungtram2014 : ok thank bạn
    nhutthanh22 : CS6 có after effect, premium với bridge k bạn, vì Ai với Ps thì mình có rồi
  7. nhutthanh22

@phantom12sl mình k có 2 cái đó.. bridge bạn cài ps là có kèm theo luôn rồi đó..

Ủng hộ diễn đàn