Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin cách chỉnh sửa 1 đoạn video trong After Effect

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Renaldo Moon, 16/9/14.

Lượt xem: 2,842

1. Renaldo Moon Mới đăng kí

Các bạn có thể cho mình hỏi cách chèn 1 đoạn text đè lên 1 đoạn phim được ạ?
    Cả cách để thay thế 1 đoạn footage này bằng 1 đoạn footage khác nữa
    Mình xin cảm ơn.

...
  2. Renaldo Moon

Renaldo Moon Mới đăng kí

Ừm, có ai có thể giúp không ạ?
    Mình muốn làm kiểu như edit truyện tranh ấy.
    Redraw 1 đoạn video rồi trong 1 khoảng thời gian xác định rồi type text lên khoảng thời gian ấy.
  3. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

chèn text lên trên 1 đoạn phim: bạn dùng Texttool gõ text và kéo layer text lên trên layer phim
    Thay footage thì bạn chọn layer có footage cần thay rồi giữ alt và kéo đoạn video khác vào vị trí đó.
    xacutara1235 thích bài viết này
  4. Renaldo Moon

Renaldo Moon Mới đăng kí

Bạn có thể nói rõ ràng được không, có video hay hình minh họa thì càng tốt, mình muốn là 1 cái video cho lớp mà search google hoài không ra
  5. Renaldo Moon

Renaldo Moon Mới đăng kí

Có ai có thể giúp mình thật rõ ràng được không ạ?

Ủng hộ diễn đàn