Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin các bạn hướng dẫn chèn 1 video intro vào Video gốc

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi tarzan_boy, 1/12/14.

Lượt xem: 7,498

1. tarzan_boy Thành viên cấp 1

Mình hiện có khoảng 1000 video chủ yếu mp4 720p down từ youtube về
    Giờ cần chèn 1 đoạn Intro ngay đầu tiên, rồi xuyên suốt video có logo bản quyền để ở góc. Có 1 số Video cần cut ngắn đi

Xin mọi người chỉ cho phần mềm làm nhanh nhất, và làm sao giữ nguyên kích thước cũng như chất lượng file. Mình thử 1 số phần mềm nó render lại rất lâu và file bị nặng lên rất nhiều

Xin cảm ơn các bạn

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Add intro tự động và crop ngắn video bạn có thể thực hiện ngay trên Youtube:
    http://forum.vietdesigner.net/threa...-dong-cho-video-khi-upload-len-youtube.74759/

Còn add logo thì mình nghĩ cũng ko cần thiết, bởi trên Youtube có cái avatar xuyên suốt video cũng coi như logo. Cơ mà bạn có bảo video bạn download từ Youtube, tức ko phải của bạn vậy thì sao lại phải add logo lên video?
    tarzan_boy thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn