Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin chút gạch để hoàn thiện hơn ạ :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi tungsf912, 5/12/12.

Lượt xem: 1,903

1. tungsf912 Thành viên cấp 1

E mới tham gia 4rum không lâu, trước nghịch tập tành PTS từ năm ngoái nhưng học hành thi cử bận quá nên bỏ bê.
    Có pic mới làm tặng bà chị, mong được tiếp thu ý kiến để hoàn thiên hơn ạ
    After:
    Before:

...
  2. dtkt12

dtkt12 Thành viên cấp 2

befor với after ngược nhau ah bác. màu đen ở before quá đen. mất hết cả chi tiết trên quai cặp và tóc. nắng cũng mất màu hơn. cỏ cũng thế. bác để bố cục sai. đừng để cây mọc trên đầu mode thế kia. tránh cây với cột điện ra. nó chia cắt ảnh của bác. đằng sau cũng nhiều người. nếu đc thì bác nên chờ ng đi bớt. còn cảnh thì 1 bên cây 1 bên nhà thế là đc rồi.
    tungsf912 thích bài viết này
  3. casau_baucamap

casau_baucamap Thành viên cấp 1

để màu này mất vẻ tinh nghich rồi :D mới cả da mẫu sau khi blend như kiểu mới ốm dậy ý #:-s
    tungsf912 thích bài viết này
  4. tungsf912

tungsf912 Thành viên cấp 1

đây là ảnh chị ý chụp e chỉ chỉnh lại thôi. để e góp ý :))
    Bây giờ e mới để ý dây cặp bị mất màu thật. Thanks các bác đã nhận xét :">

Ủng hộ diễn đàn