Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin code đăng xuất ASP.NET

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi vhquocminhit, 10/3/13.

Lượt xem: 4,967

1. vhquocminhit Thành viên cấp 2

Bác nào cho em xin code button đăng xuất với ạ. Tại khi e làm nút đăng xuất em cho session abadon hay end hoặc bằng rỗng thì nó đăng xuất đó , nhưng khi em bấm nút backspace trên bàn phím thì nó trở lại trạng thái đăng nhập của người dùng (Xin chào, tên người dùng).Với lại e không biết cái Session đăng nhập của e có vấn đề j không mà cứ mỗi lần chạy demo thì nó bắt em phải đăng xuất, mặc dù e đã đăng nhập vào đâu
    - Với lại làm thế nào khi ta đăng xuất thì cái giỏ hàng nó cũng reset lun. Hiện giờ cái trang Demo của em, khi em tắt chương trình và chạy lại và đăng nhập 1 tài khoản khác, nhưng cái giỏ hàng nó vẫn còn lưu giỏ hàng của người kia, nên khi tài khoản này ta mua hàng thì nó sẽ cộng dồn vào giỏ hàng của người kìa >.<. Bác nào cứu e cái này với ạ. Cái giỏ hàng của e, e không có xài Session đâu ạ
    Đây là code hiển thị giỏ hàng của em, còn 1 số code update, delete, thanh toán thì e không đăng lên vì chắc nó ko liên quan
    Code:
    private void HienThiGioHang()
        {
            HOAGAUBONG.Common.GioHang giohang = new HOAGAUBONG.Common.GioHang();
            giohang.Cartguid = CartGUID;
            XuLyLayGioHang laygiohang = new XuLyLayGioHang();
            laygiohang.Giohang = giohang;
            try
            {
                laygiohang.Thucthi();
            }
            catch
            {
                Response.Redirect("loi.aspx");
            }
            gridgiohang.DataSource = laygiohang.Ketqua;
            gridgiohang.DataBind();
        }
    Cảm ơn các bác !

...
  2. vhquocminhit

vhquocminhit Thành viên cấp 2

E đã khắc phục được tình trạng này rồi. hihi, các bác giúp em mấy cái tình trạng ở trên dùm e nhé . tks nhiều

Ủng hộ diễn đàn