Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin code tạo một trang download

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi traimienque, 23/10/15.

Lượt xem: 2,489

1. traimienque Thành viên cấp 1

Xin chào mọi người.

Hiện mình đang muốn làm một page đởn giản để chia sẻ file tài liệu cho một lớp học, nên xin anh chị em cho mình xin code trang download đơn giản để up lên host ạ.

Xin cảm ơn.

...
  2. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Ý bạn là một Facebook Page hay là một Website?
    traimienque thích bài viết này
  3. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

#2 là web chứ
    traimienque thích bài viết này
  4. traimienque

traimienque Thành viên cấp 1

Là một page download ạ!
  5. thanhhuynhsg

thanhhuynhsg Mới đăng kí

nếu là làm cho lớp thì xài Group trên facebook là dc r, cần tạo website làm gì cho mắc công
  6. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:| Chứ bày ra tạo website chi cho mắc công đi thu gọn tên miền rồi chỉnh css các kiểu nữa cho khổ cái thân vậy, tạo 1 group trên fb rồi ném link lên cho nó tải có phải yên không.
    Còn bạn thích try hard thì vọc cái google form là quá đủ rồi, nó cung cấp miễn phí công cụ và host đó
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chả hiểu bạn muốn hỏi cái gì :|

Ủng hộ diễn đàn