Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin file .jpg để ghép ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kennymiu, 13/8/13.

Lượt xem: 6,435

1. kennymiu Mới đăng kí

Lâu nay thấy nhiều hình trên mạng rất đẹp mà không có để ghép. Rất mong các bác nếu có thì cho em xin file (mình cảnh) của một số địa điểm đẹp như: phú mỹ hưng, bình quới, vườn hoa nhật tân, vườn cảim khoang xanh-suối tiên.... thanks nhìu nha các bác.
    mấy địa điểm này nè các bác

...
  2. vnromeo86

vnromeo86 Mới đăng kí

Chào bạn
    Mình muốn tập thiết kế logo nên vừa cài AI cs6, nhưng không hiểu sao vào vẽ hình lại ko thấy
    hiện phần hình tam giác, hình tròn... Dù mình đã kích chuột phải vào biểu tượng vẽ hình vuông??? Bạn có biết lí do ko chỉ jup mình với
  3. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

vnromeo86: giữ con chuột lại chừng 1s là nó hiện ra đó bạn
  4. vnromeo86

vnromeo86 Mới đăng kí

thank bạn RainyWarrior nha, kick chuột phải và ju 1s, chứ ko fai chuột trai:)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn