Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin file psd hay corel bằng tốt nhiệp Cao đẳng - Đại học

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Leerts, 2/7/14.

Lượt xem: 14,711

1. Leerts Thành viên cấp 1

Mình cần làm 1 cái bằng cao đẳng hay đại học cũng được, vì bạn mình nó học trường này, nhưng sợ bố mẹ không cho nên nói học trường khác, mà sắp ra trường nên nó nhờ mình làm giúp cái bằng để gia đình xem khỏi la nó, vậy ai có cho mình xin với vì mình search mãi không ra, hoàn toàn ko có gì phạm pháp hết nhé mọi người :)
    nếu share không tiện các bạn có thể send quá email giúp mình với!
    Cảm ơn các bạn rất nhiều!

...
    songngu2014ghostpro278 thích bài viết này.
  2. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Đưa fb đây mình gửi cho, mình có mà ko muốn share công khai.
    allacreg, caodangnghelongan, lehoangk515 người khác thích bài viết này.
  3. Leerts

Leerts Thành viên cấp 1

4. Leerts

Leerts Thành viên cấp 1

5. duclocht

duclocht Thành viên cấp 1

6. hoathuytien

hoathuytien Thành viên cấp 1

7. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

Sory thớt nhưng thật tình theo suy nghĩ mình thì ko nên làm vậy
    pitlamgi, LeertsTPaine thích bài viết này.
  8. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Đọc vài lần mấy topic xin bằng kiểu này sao lần nào cũng là bạn giấu bố mẹ học trường khác ... rồi xin để làm giả giúp bạn ?
    Leerts thích bài viết này
  9. Leerts

Leerts Thành viên cấp 1

mình chỉ làm bằng để xem thôi chứ ko sử dụng vào mục đích gì, ko cần dấu hay chữ kí cụ thể, không ảnh hưởng tới ai, không hiểu có gì là ko đúng..
    mỗi nhà mỗi cảnh thôi các bạn, các bạn có gia đình ủng hộ, học đâu cũng được nên nói vậy, thử nghĩ bạn thích học ngành này mà bố mẹ bắt bạn học ngành khác thì sao,..
    vsea bạn có thể tin hay không tùy bạn, mình chẳng cần bịa lí do để xin mẫu bằng làm gì cả, nếu vì mục đích xấu thì 1 file pts thôi chả đủ để làm đâu bạn à
    thanhiep01 cảm ơn bạn đã khuyên :) nhưng mà cũng k phải là việc xấu, mình biết nên mới làm dùm mà ^^!

mà mình nghĩ bạn ngựa hoang gì đó ko có file đâu, chắc là thấy avt nên muốn xin fb thôi, mình là nam nhé :)
  10. thaison0803

thaison0803 Mới đăng kí

11. selffeng

selffeng Mới đăng kí

12. h3lm81

h3lm81 Mới đăng kí

13. chamhet224

chamhet224 Thành viên cấp 1

hẳng là bằng khó :x
  14. trandoan6789

trandoan6789 Mới đăng kí

15. ngoc_katy09

ngoc_katy09 Thành viên cấp 2

16. hoangtien92

hoangtien92 Thành viên cấp 1

17. Lê Võ Trung Hiếu

Lê Võ Trung Hiếu Thành viên cấp 1

18. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Sôi nổi quá nhỉ?
    Sao Thớt không khuyên bạn of mình cứ nói thật vs bố mẹ chứ cây kim trong bọc thì cũng lòi ra mà!
    Bố mẹ của bạn đấy cũng dễ phết mà, học tới gần ra trường mà không hỏi 1 tờ biên lai thu học phí, .v.v....
    Bạn nói search google không ra kể cũng lạ mình vừa gõ cụm từ không dấu "lam bang dai hoc" ra 1 đống nè:
  19. PimPo

PimPo Thành viên cấp 1

Sợ nhỉ, còn cản vụ xin file bằng nữa cơ à. Kiểu này mình xin về sắm thêm máy in màu nữa chắc cũng được chút chút :P. Cái này rất chi là bậy bạ á nhà bạn Ngựa Hoang Gemini ~_~.
  20. Viet.Anti.Virus

Viet.Anti.Virus Thành viên cấp 2

đã báo công an
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn