Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp đỡ PTS khuôn mặt lại một chút !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Wint Nguyễn, 19/12/13.

Lượt xem: 3,085

1. Wint Nguyễn Thành viên cấp 1

Mình có 1 cái ảnh 3 đứa bạn thân thiết dự định in ra để làm 1 khung hình treo tường
    vì do mình ko ăn ảnh nên rất ít khi chụp , nay được 1 ảnh 3 thằng có thể xem như là đẹp với mình nên mình muốn nhờ các bạn PTS giúp mình trông sáng sũa lên 1 tí, vì mình rất gầy nên lên ảnh nhìn hốc hác quá ( mình ngoài cùng bên trái )..2 bên gò má nhìn hóp vô sâu quá, còn 2 bên sống mũi thì hằng lên do mình quá ốm...
    Vậy nên mình lại 1 lần nữa nhờ vã các bạn nào có thời gian rảnh rổi xin giúp đở mình cải thiện các chi tiết không được tốt đó trên khuôn mặt để mình có thể tự tin in ra 1 cái ảnh treo tường làm kỷ niệm...Từ tận trong lòng xin cám ơn bạn nào đã giúp đỡ mình, còn nếu như mình nhờ vã khiến các bạn cảm thấy phiền thì cho mình xin lổi nhé !

Mình còn giữ file gốc 13MB , nếu bạn nào giúp đỡ mà cần file gốc để tiện làm việc xin comment để mình inbox . :)

...
  2. Paul Technicien

Paul Technicien Thành viên cấp 1

Bạn là ai trong số 3 người này!?
  3. Wint Nguyễn

Wint Nguyễn Thành viên cấp 1

4. 0935956226

0935956226 Mới đăng kí

Hang cân tăng dần haha
    Wint Nguyễn thích bài viết này
  5. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Hết gầy gò rùi nhé!!!

Chỉnh sửa lần cuối: 19/12/13
  6. Wint Nguyễn

Nguyễn Tất Thắng xin cám ơn bạn..rất là hài lòng..nhưng bạn ơi chất lượng của ảnh như thế thì in ra lớn khó được hoàn hảo..mình có thể phiền bạn dùng file ảnh gốc 13MB của mình để chỉnh sữa ko bạn, mình inbox cho bạn link file nhé
  7. Wint Nguyễn

Hoangnam96kt xin cám ơn bạn.mình đã inbox cho bạn rồi đấy
  8. Send link goc
  9. Wint Nguyễn

10. Okê p
  11. KenNguyen93

KenNguyen93 Thành viên cấp 2

12. Dazzling Red

Dazzling Red Thành viên cấp 1

Nếu bạn thấy được thì inbox ảnh gốc tớ làm kĩ hơn nhé :D
  13. Wint Nguyễn

Xin cám ơn tất cả các bạn đã có lòng giúp đỡ , mình đã được bạn Nguyễn Tất Thắng xử lí hộ rồi,rất hợp ý chỉ chờ file gốc của bạn ấy nữa là xong.. 1 lần nữa xin cám ơn các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ cho mình
  14. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

bạn cứ úp file gốc lên mình thử với pts và lighroom xem đc k.
  15. pipicodon

cái này crop cho cao kích thước lên thì in cũng k lo phá hạt đâu
  16. Wint Nguyễn

pipicodon mình vẫn chưa đủ điều kiện gửi link lên 4rum , nên xin imbox cho bạn nhé

Dazzling Red của bạn làm đẹp nhưng 2 bên gò má mình vẫn còn hóp vô quá, đây là cái mình bị mọi ng` phàn nàn nhất do ko chăm sóc sức khỏe tốt , nên mình muốn hạn chế cái này ra, như của bạn Nguyễn Tất Thắng ở #5 ( pic 2 ) là mình rất vừa ý nhưng bạn ấy chưa sữa cho mình cái file gốc 13MB này, có lẽ bạn ấy bận
  17. pipicodon

cái pts của mình đang lỗi.. k biết sao mình cài lại nó đang lỗi.. dợi mai mình thử qua xem nha
  18. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Ôi dồi ôi! Thế bạn chờ tới mai nhé! :(( Mình đi ăn cưới từ hôm qua mà tối mai mới về cơ! Chịu khó chờ nhé :-ss
  19. Wint Nguyễn

Nguyễn Tất Thắng bạn cứ làm việc của bạn đi, khi nào rãnh rổi gửi cho mình sau cũng dc :D
  20. Gatitos

Gatitos Thành viên cấp 2

Bác Nguyễn Tất Thắng định troll mà ai ngờ khổ chủ lại ưng ý mới chết :))
    Thôi thì bác ráng đi ăn cưới về sớm để giúp chủ thớt đi :))

Ủng hộ diễn đàn