Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp đỡ về Animation presets trong After Effects

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Gin Lee, 20/11/15.

Lượt xem: 2,540

1. Gin Lee Mới đăng kí

Xin chào mọi người, trong Animation presets có mục Behaviors có hiệu ứng Autoscroll - Hozirontal nó làm cái Background của em có hiệu ứng chuyển động sang trái, giờ em muốn nó đảo lại chuyển động sang Phải làm như thế nào ạ ? em đang cần gấp lắm. Mong mọi người giúp em :-s:-s

...
  2. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Gin Lee thích bài viết này
  3. Gin Lee

Gin Lee Mới đăng kí

Em hỏi rõ thế mà bác..hihi.. bác mở AE lên là thấy mà :D em đang cần gấp lắm nè:((:((
  4. phudang2001

phudang2001 Thành viên cấp 1

Gin Lee xem hình nhé: chỗ mình khoanh tròn nếu giá trị là dương thì đi từ trái sang phải, còn giá trị âm thì đi ngược lại. Số càng cao thì di chuyển càng nhanh. Hy vọng giải quyết được vấn đề của bạn :) Tz1k6FF.jpg
    [​IMG][/IMG]
  5. Gin Lee

Gin Lee Mới đăng kí

Cám ơn bạn Phudang2001 rất nhiều. Mình hỏi thêm là xuất 1 composition để gửi cho người khác có thể chỉnh sửa được thì làm thế nào ?
  6. Gin Lee

Gin Lee Mới đăng kí

7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thì save nó dưới dạng template.
  8. Kts.Xuantran

Kts.Xuantran Thành viên cấp 1

kHÔNG BIẾT
  9. phudang2001

phudang2001 Thành viên cấp 1

10. Gin Lee

Gin Lee Mới đăng kí

mình import 1 video full hd thì màn hình preview hiện màu xanh lá cây. k view được. cũng video đó mình dùng 720p thì view được ? Dù Kun VietDesigner
  11. Gin Lee

Gin Lee Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn