Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin giúp đỡ] Vẽ bông lúa trong AI

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi leolemon, 31/7/15.

Lượt xem: 13,080

1. leolemon Thành viên cấp 2

Bác nào chỉ giúp em cách vẽ bông lúa như trong hình với ạ. Em tự học AI ko có căn bản nên chịu :((. Cảm ơn trước.

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thớt tham khảo tut này.
    tóc đen, phong92x, Kis1 người khác thích bài viết này.
  3. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

Tks bác :D
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner em thử rồi nhưng mà làm cách này nó lệch lệch đến lúc ko vẽ khớp được cái cành, bị lệch, có cách nào làm được chính xác ko hay là phải chỉnh tay :((
  5. chuối_Yellow

chuối_Yellow Thành viên cấp 2

vẽ 2 bông lúa nhỏ như hướng dẫn ở trên. sau thì nghiên cứu effect -> tranform... :D máy ms cài lại nên k có Ai
    leolemon thích bài viết này
  6. lamhieu009

lamhieu009 Mới đăng kí

em muốn về theo hình này thì làm thế nào ạ,bác nào giúp em về cái này em mời bác cafe ạ
    Simsky thích bài viết này
  7. phong92x

phong92x Thành viên cấp 2

Hồng Sơn thích bài viết này
  8. lamhieu009

lamhieu009 Mới đăng kí

không ai giúp em hết vậy
  9. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

10. gicovietnam

gicovietnam Mới đăng kí

Cách vẽ chính xác chuẩn không bị lệch bạn xem đây nè: :))

Ủng hộ diễn đàn