Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp em Render Project AE (có hậu tạ)

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Mai Vũ Đức Duy, 3/11/14.

Lượt xem: 2,304

1. Mai Vũ Đức Duy Mới đăng kí

Em xin chào các anh, các chị .

Do máy nhà em không đủ ram để render. Nên em lên VDS nhờ các anh chị render giúp em.

Em đã up file lên fshare .
    Code:
    http://www.fshare.vn/file/TV1ADZ7BST/
    Em xin chia sẻ acc Fshare để các anh, chị tải cho nhanh
    Code:
    Id: nhokkool_lovepe_kute@yahoo.com
    pass: 8115678

Anh, chị render dùm em. Có thể xem giúp em . Ở khoảng giây thứ 15. Em có để 1 cái hình. Nhưng lúc em cho chạy xem thử. Thì cái hình đó mất 1-2 giây mới hiện ra. Các anh, chị sửa giúp em được không ạ .

Link facebook của em là
    Code:
    https://www.facebook.com/ducduy1904
    Anh chị render h264 giúp em để em up lên youtube cho nhẹ :D Hihi

Các bác ib em để có gì tiện trao đổi. EM xin cám ơn các anh, chị đã xem...

...
  2. Mai Vũ Đức Duy

Mai Vũ Đức Duy Mới đăng kí

không ai giúp em sao :( File của em hơi nặng. Đến 1.3GB lận :(
  3. bind9x

bind9x Banned

mình ko biết nhiều về AE nhưng cấu hình mình đủ để chạy AE, nếu cần thì mình sẽ zúp, teamviewer qua :D fb.com/mkt.mrbi
  4. kenzkuo0

kenzkuo0 Thành viên cấp 2

có người ren chưa? nếu chưa thì pm cho mình tại đây hoặc facebook.com/ke.nuavoi.5
  5. bind9x

bind9x Banned

Mình vừa giúp xong :D
  6. Mai Vũ Đức Duy

Mai Vũ Đức Duy Mới đăng kí

Mình xin cám ơn các bạn đã xem. Và đặc biệt cám ơn bạn bind9x đã giúp mình render. Mình xin cám ơn rất nhiều
    bind9x thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn