Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp mình! Mình xin vector lưới đánh cá làm logo thuyền chài!

Chủ đề thuộc danh mục 'Xin xỏ - Yêu cầu stock' được đăng bởi Hoàng Ngọc, 8/7/15.

Lượt xem: 3,829

1. Hoàng Ngọc Mới đăng kí

Chào mọi người,
    Hiện tại mình đang làm logo THUYỀN CHÀI cho khách hàng của mình.

KH đã ưng mẫu, nhưng muốn add thêm chi tiết lưới đánh cá và rũ xuống trên tay ông lão đánh cá giống hình 1 bên dưới.
    HÌNH 1:
    Mà mình tìm mãi đau hết cả đầu, mất 2 ngày trời.
    Nay mình nhờ mọi người giúp đỡ mình với! Bạn nào hiện đang có stock vector lưới đánh cá cho mình xin. Hoặc có ảnh drawing về lưới đánh cá gửi giúp mình để tự vẽ lại cũng được.
    Mình xin hậu tạ bằng 1 sự hỗ trợ thiết kế khác khi bạn cần.
    Đội ơn các bạn rất nhiều!

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Hoàng Ngọc thích bài viết này
  3. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

Ko có thì mình vẽ nó, phác thảo tay rồi dùng Illustrator đồ lại.
  4. Hoàng Ngọc

Hoàng Ngọc Mới đăng kí

songbangao : hic mà khổ nổi mình ko giỏi vẽ tay, phác thảo cũng hơi tệ nên ko biết vẽ sao ra dc cái lưới đánh cá tương tự ảnh đó dc nữa! :(
  5. Hoàng Ngọc

Hoàng Ngọc Mới đăng kí

giaphu_design : troll em quá! Em gấp thiệt ạ nên mới xin xỏ. :(
  6. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Hoàng Ngọc troll gì đâu bác, hỏi đúng không rồi mình share, không thì thôi, mình không phải là thuộc mẩu người đi troll người ta :|
  7. Hoàng Ngọc

Hoàng Ngọc Mới đăng kí

Gia Phú thích bài viết này
  8. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Đây là hình ảnh trên google, bạn dùng AI vẽ lại
  9. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Hoàng Ngọc thì bác cứ nói là hình ảnh giăng lưới hay tung chài đi là dễ hiểu hơn không :-(||>^:)^
  10. Hoàng Ngọc

Hoàng Ngọc Mới đăng kí

dienbinh : cám ơn bạn nhiều, nhưng mà ko đúng ý mình rồi.mình chỉ cần vector phát hoạ nhưng nhìn biết là ông thuyền chài đang chuẩn bị thả lưới thôi!
    Rất cám ơn bạn đã chia sẻ!
  11. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Cái đó thì phải tốn thời gian vẽ lại rồi, không hứa trước mai nếu có rảnh thì mình vẽ giúp bạn
  12. Hoàng Ngọc

Hoàng Ngọc Mới đăng kí

dienbinh : oh mình cám ơn bạn rất nhiều! Nếu được bạn báo giúp mình nhen. Mình chờ tin bạn.
    Còn trong khi đó mình sẽ tìm kiếm thêm.
    Thanks!
  13. Hoàng Ngọc

Hoàng Ngọc Mới đăng kí

kemdoan : cám ơn bạn, mình sẽ tham khảo ngay. Hình bạn gửi gần giống ý mình đó! :)

Ủng hộ diễn đàn