Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp thay đổi kiểu dáng 2 xe Exciter

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Thanh Ếch Offraod, 16/1/15.

Lượt xem: 3,959

1. Thanh Ếch Offraod Mới đăng kí

Như tiều đề , mìn muốn nhờ cao thủ pts giúp đở đổi tem vs đuôi xe từ EX150 sang EX135, mong dc giúp đỡ ạ :)[​IMG]
    sinh viên nghèo mong các bác giúp em bữa sáng ngày mai :(

...
  2. Thanh Ếch Offraod

Thanh Ếch Offraod Mới đăng kí

cao thủ nào giúp em vs :'(
  3. Milker

Milker Thành viên cấp 2

ít ra kiếm 2 tấm nào cung2 góc độ, đầu 1 đằng , đuôi 1 nẻo thế này thì ghép vào bác cũng ko dám chạy :3
    ps: PTS isn't Power of Magic :3
    thinhhp thích bài viết này
  4. Lê Đức Minh

Lê Đức Minh Thành viên cấp 1

1 gói zet nha , mình làm cho . kaka
  5. kayznguyen

kayznguyen Thành viên cấp 1

cái này cao thủ chắc còn bó tay..2 hình góc độ chụp khác nhau..ánh sáng khác nhau...:))) khung sườn khác..có thể đi nét lại..nhưng mà nhìn nó vân giả và ko có thật...theo mình là vậy ^^
  6. Lê Đức Minh

Lê Đức Minh Thành viên cấp 1

chờ hoài ko thấy gói zet đâu nên chỉ làm được vậy thôi , có gói zet mới đẹp và hoàn chỉnh hơn ...kakakkakkakaka
    kayznguyenhitbom thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn