Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin góp ý] Logo công ty bán cây xanh để bàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Babycat2312, 17/3/14.

Lượt xem: 5,557

1. Babycat2312 Mới đăng kí

Em đang thiết kế logo cho một thương hiệu bán các sản phẩm cây xanh để bàn, em sử dụng PTS. Đây là lần đầu em làm nên mong nhận được sự góp ý giúp em hoàn thiện. Cảm ơn các bác rất nhiều ^^"

Đây là 2 mẫu logo:

...
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Không đẹp em à, ít ra nó phải gần gần như thế này.

Yangy, yellowcricket90Babycat2312 thích bài viết này.
  3. Babycat2312

Babycat2312 Mới đăng kí

Thái Châu thích bài viết này
  4. karthus

karthus Thành viên cấp 2

logo chỉ là hình ảnh chứ không lằng nhằng thế kia, thứ hai cây xanh để bàn thuộc thể loại bonsai gì gì đấy nó nhỏ nhắn xinh xinh nhưng lại có cái gì đó cứng cáp phong trần nên để logo sao cho nó mang tính chất như vậy. chữ green loằng ngoằng thế kia chả hợp tí nào.
    Babycat2312 thích bài viết này
  5. Vinh Hoàng

Vinh Hoàng Thành viên cấp 2

logo của bạn theo trường phái typography ấy nhở :P
    Green Your Life là tên công ty hay là slogan?
    Babycat2312 thích bài viết này
  6. Babycat2312

Babycat2312 Mới đăng kí

Vinh Hoàng: đúng là typography đó anh, nhưng em mới tập nên không được đẹp. Green là tên, Green your life là slogan. Hjhj

Ủng hộ diễn đàn