Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin góp ý về mẫu thiết kế làm freelance đầu tiên của em.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi NguyenHuuHuy13, 14/7/14.

Lượt xem: 2,406

1. NguyenHuuHuy13 Thành viên cấp 2

Đây là lần đầu em làm cái gì to tát mấy anh chị ạ, mong anh chị em nhận xét nhiệt tình ạ. Đây là thiết kế cho sản phẩm DDVSPN :)) :)
    P/s:[​IMG] Mới thi đại học xong nhưng xác định là tạch rồi, chuẩn bị lết mông vô SG học polygon hehe

...
    Hảiii, thoaihuongBabycat2312 thích bài viết này.
  2. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

cũngđẹp ùi

thiếu các mặt còn lại :P
  3. NguyenHuuHuy13

NguyenHuuHuy13 Thành viên cấp 2

hía hía thanks anh. Em làm cho người ta xem trước cái đã, ưng mẫu nào mình phát triển tiếp. Mai là đưa cho khách hàng coi rồi :3
  4. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

mẫu thứ 2 sẽ bị loại, mẫu cuối có cái hộp đẹp còn pần demo trên hộp bị trống (mẫu này sang nì :P)
    mẫu còn lại thì bình thường :3 :3
  5. NguyenHuuHuy13

Thêm mẫu màu hường nè anh[​IMG]
    minolta9xi thích bài viết này
  6. Tùng zino

Tùng zino Thành viên cấp 1

đẹp chú ạ
  7. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Hj thớt làm đẹp mà, mà lần đầu làm dính ngay sp này cũng vui nhỉ :v . Có cái màu xanh dương hơi giống của Dove, chắc kg nên xài cái đó thớt à
  8. NguyenHuuHuy13

Thím nói em mới biết nó giống dove :3 Hèn chi nhìn nó cứ thân thân quen quen :P
  9. behemap

behemap Thành viên cấp 2

cái màu hồng dễ thương á, phụ nữ nhìn vào sẽ thích á! hihi
  10. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

À góp ý thêm Fuji có nghĩa là Núi Phú Sĩ, chắc thớt cũng nên đem biểu tượng ấy vào sản phẩm cho hợp :D
  11. NguyenHuuHuy13

Chưa có feedback buồn quá x_xx_xx_x :((:((:((
  12. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

mẫu 3 hoặc mẫu 5, mẫu 3 sang hơn, mẫu 5 thì ngọt ngào hơn, kết hợp dc cả 2 thì tốt
    NguyenHuuHuy13 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn