Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hãy giúp em chỉnh sửa một bức ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi bồ công anhh, 3/6/15.

Lượt xem: 1,808

1. bồ công anhh Mới đăng kí

Em có chụp một bức ảnh của một em bé bị bệnh tim. Gia đình em ấy mong muốn là chỉnh sửa ảnh, xóa ống thở và băng dính trên mặt em để gia đình có 1 tấm ảnh làm kỉ niệm. Em có up ảnh lên đây nhưng không đươc. Nếu được thì anh chị cho em xin địa chỉ email, em sẽ gửi ảnh và anh chị giúp em chỉnh sửa với ạ!
    Cảm ơn anh chị nhiều

...
  2. photo Bảo Chi

photo Bảo Chi Thành viên cấp 2

3. bồ công anhh

bồ công anhh Mới đăng kí

photo Bảo Chi thích bài viết này
  4. kieutrang0504

kieutrang0504 Mới đăng kí

Việc làm nhân ái đó. Haizzz
    Mình có thằng em, 1 lần vào viện Tim xong không dám vào đó lần nữa, vì ánh mắt của các em...
  5. bồ công anhh

bồ công anhh Mới đăng kí

kieutrang0504 em bé này thương lắm. ảnh khó sửa vì bé đeo ống thở, mà ko thể bỏ ống thở ra được
  6. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

Gửi vô đây, tui làm cho, khó gì đâu, đưa túi xoá cho như thật luôn
  7. bồ công anhh

bồ công anhh Mới đăng kí

mrquang789456 cho mình địa chỉ email. vì mình ko up ảnh lên đây được. thật sự là ảnh này khá khó xóa đấy
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Bình thường với trường hợp lập topic như thế này bạn đã bị ban vĩnh viễn vì chưa đkí đủ 5 ngày, cố tình lập sai box để lách luật. Nhưng xét về nội dung thì tôi sẽ bỏ qua cho đấy :)
    caecus, dqphong0110bồ công anhh thích bài viết này.
  9. dqphong0110

dqphong0110 Thành viên cấp 2

10. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

11. baddd

baddd Thành viên cấp 1

kengovnnn@gmail...........com
  12. bồ công anhh

bồ công anhh Mới đăng kí

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn