Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hoặc chỉ dẫn hình nền.

Chủ đề thuộc danh mục 'Xin xỏ - Yêu cầu stock' được đăng bởi khai.vcu, 21/9/15.

Lượt xem: 2,115

1. khai.vcu Thành viên cấp 1

Chào các Pro,
    Bác nào có backround của cái ảnh này hoặc tương tự ko share cho e với. E đội ơn quá nhiều.

...
  2. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Background là không có ngôi nhà và 2 còn bò sao thớt?
    vậy thì xoá mấy cái đó đi là được rồi.
  3. khai.vcu

khai.vcu Thành viên cấp 1

cái file cũ e thấy đó là cái nền rồi sau đó có mấy cái bánh cái hộp sữa đè lên. nói thật là e ko rõ là backround là tất cả hay ko có con bò và ngôi nhà. bác nào mà có backgroung vậy thì cho e với. e tìm trên mạng lòi mắt ko thấy !
  4. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Cái hình ảnh của thớt cũng hơi nhỏ đó, đúng là Backgroud này cũng khó kiếm. nếu mà thớt chỉ cần cái background nhỏ như hình trên thì dễ rồi, chỉ cần xoá 2 con bò với cái nhà đi là ok, còn muốn hình lớn hơn cái hình trên thì chịu rồi.
  5. khai.vcu

khai.vcu Thành viên cấp 1

Bác nào có nguồn nền cỏ, ngôi nhà và khóm hoa như vậy ko cho e xin với.....hu hu.
    Với lại cho e hỏi làm viền mờ như trên là làm trong A.I hay PTS vậy... và dùng những efect nào vậy, e đội ơn các bác ngàn lần.

Ủng hộ diễn đàn