Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hỏi cách làm Background ảnh như thế này

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi thanhlong_1910, 22/9/14.

Lượt xem: 2,020

1. thanhlong_1910 Thành viên cấp 2

Em chào các bác, các bác cho em hỏi cách làm hiệu ứng ảnh trong background ( tụ điểm xoáy xoáy) hoặc có ảnh gốc theo các màu cho em xin đc không. Em cảm ơn các bác nhiều :D:D:D

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/9/14
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cái này trong Shapes của Ps cũng có đó. Ko thì Google từ khóa "Purple Sunburst" có cả đống.
    thanhlong_1910 thích bài viết này
  3. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Có 1 bạn hỏi làm cái này ntn rồi nhỉ? Bạn xem lại đi. Mọi người hướng dẫn nhiều cách lắm!
  4. thanhlong_1910

thanhlong_1910 Thành viên cấp 2

Cảm ơn bác Dù Kun nhé :D
    quangnguyen111 để em tìm xem, nhưng bác thử gợi ý xem nó là thuộc dạng gì, em cũng ko biết nó là dạng gì mà seach đc ấy :D
  5. chamhet224

chamhet224 Thành viên cấp 1

- 5% thì làm như nào các bạn nhỉ

Ủng hộ diễn đàn