Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Hỏi Màu Ở PhoToshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Tony_Pery, 17/1/14.

Lượt xem: 1,218

1. Tony_Pery Mới đăng kí

Mình cũng không rành lắm về photoshop. :(
    Mọi người cho mình hỏi sao mình chỉnh màu photoshop không được mình chỉnh màu gì nó cũng toàn màu đen với màu trắng
    Như thế nè
    mình ấn vào cái 9 màu đó mà no vẫn ra màu đen như thế
    kết quả

mọi nguời giúp mình với
    mấy ảnh trên chỉ là vidu nha
    tks mấy bạn~X(~X(~X(

...
  2. Mrhoangpro

Mrhoangpro Thành viên cấp 2

bạn click 1 cái thôi...select color ở cái bảng ngay bên dưới í . khi chưa click thì sẽ k chọn được, click 1 cái rồi chọn là đc ~.~
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mrhoangpro Không đọc rõ yêu cầu hỏi của thớt sao? Thớt hỏi lý do vì sao màu Gradient nó lại màu đen trắng trong khi mặc định là các màu khác.

- Thớt vào menu Image -> Mode xem có để chế độ màu là Grayscale không? Nếu có thì chuyển về RGB là được.

Tý NgáoHà Bơ thích bài viết này.
  4. Tony_Pery

Tony_Pery Mới đăng kí

ok tks 2 bn
    Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn