Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Hỏi Về Flash!

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Flash' được đăng bởi Do Hung Cuong, 13/6/14.

Lượt xem: 3,849

1. Do Hung Cuong Mới đăng kí

Mình có làm về flash nhưng chưa có kinh nghiệm nhiều. Khi flash chạy hay xuất hiện các vệt đen chớp nhoáng rùi mất đi trông rất khó chịu và mất thẩm mĩ. Xin hỏi các bạn có kinh nghiệm khắc phục lỗi này. Cám ơn các bạn nhiều!

...
  2. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

Cái đó do phần mềm flash bị lỗi khi cờ rắc. Cạc khắc phục là ko có theo như mình biết
  3. Do Hung Cuong

Do Hung Cuong Mới đăng kí

Cám ơn bạn đã trả lời mình. Mình đã cố gắng để khắc phục lỗi này. File mình làm 3,5Mb khá nặng, nếu up trực tiếp lên sever thì ko bị, nhưng để load lên 1 file flash khác cho nhẹ hơn thì lại bị vệt đen( khi toàn file flash mình đã load dc lên rùi nhé). Do vậy mình nghĩ ko phải do phần mềm của mình. Bạn có nghĩ nguyên nhân nào khác không? Thank!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn