Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin link 50 Sắc Thái full an toàn không virus

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi meily, 19/5/15.

Lượt xem: 1,838

1. meily Banned

Nghe nói 50 Sắc Thái có nhiều cảnh hot, hấp dẫn lắm mà em không dám tìm link linh tinh trên mạng, sợ virus vì máy em mà dính là mệt mỏi lắm. Bác nào có link chất lượng tốt và dễ down không, cho em xin với.
    Đừng ném virus cho em đấy nhé. Em cảm ơn nhiều nhiều!

...
  2. Cyan

Cyan Thành viên cấp 2

mình chưa bao giờ thấy down phim có dính virus, dù là phim nóng :)) bạn dùng internet được mấy ngày rồi?
  3. meily

meily Banned

Cyan tại trong quá trình tim phim, cứ click vào mấy trang lạ là hay bị dính virus lắm. nhất là mấy phim nóng, thấy mấy thằng bạn kêu xem phim nóng hay dính nên cũng thấy ghê ghê :-s
  4. kucku

kucku Banned

Bác cứ tìm trên mấy trang xem phim onl nổi tiếng như youtube với dailymotion thì sợ gì virus
  5. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Thời buổi nào mà sợ mấy con virus :)) cùng lắm cài lại win thôi
  6. Lovestory6100

Lovestory6100 Thành viên cấp 1

Trước h máy mình ko hề cài mấy chương trình diệt virus vớ vẩn.. thấy cài vào thêm nặng máy thôi... nếu down bạn nên search: 50 Sắc thái Fshare... đảm bảo ko dính phốt... đứt cáp nên kéo host trong nc là thượng sách @@. Ak phim này ko dành cho người có tiền sử bệnh tim mạch nhé @@

Ủng hộ diễn đàn