Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin mẫu poster

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Cubinhoang, 23/9/14.

Lượt xem: 3,006

1. Cubinhoang Mới đăng kí

Lang thang trên mạng tìm được cái mẫu này ưng ý (chả là chuẩn bị chào đón tân sinh viên và phải làm poster sân khấu). Không biết bạn nào có mẫu kiểu ntn không nhỉ. Hoặc ai có mẫu Background thì cho mình với. Thêm một cái nữa là kết cái kiểu chữ...ai có action của chữ này thì cho mình xin với nhé.cảm ơn mọi người nhiều

...
  2. _Miu Nguyễn_

_Miu Nguyễn_ Thành viên cấp 2

Chỉ thỉ lâu, thớt có thuê làm giúp ko :)
  3. Cubinhoang

Cubinhoang Mới đăng kí

Tiền đâu ra mà thuê hả bạn...vì cái này họ dao cho mình chứ có dc lợi lộc j đâu
  4. Cubinhoang

Cubinhoang Mới đăng kí

ai giúp mình với...
  5. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Một trường học mà làm phong nền sân khấu kh dám bỏ tiền,nghĩ cũng buồn.Lúc trước đi học trường có tha cho mình đồng nào đâu,nộp trễ là đòi hủy kết quả thi.vậy giờ a e sống = kh khí hả trời.:((

Ủng hộ diễn đàn