Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin mẫu website về công nghệ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi favourhn, 25/4/14.

Lượt xem: 2,650

1. favourhn Thành viên cấp 2

Chào các b , hiện tại mình đang làm việc cho vianacert . Mình được công ty giao cho nhiệm vụ làm website với vai trò là người lên bố cục và nội dung .Mình chưa tìm được mẫu web nào phù hợp cho web dạng công nghệ như bên mình .Bên mình chủ yếu làm về lĩnh vực cung cấp các chứng nhận như ISO 9001 : 2000 , ISO 14000....

Đây là giao diện web bên mình
    http://www.vinacert.vn/
    Các b ai có giao diên hay website mẫu nào thích hợp thì cho mình xin .
    Cảm ơn các b .

...
    A3ersxSOnes thích bài viết này
  2. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Nếu xin dễ thế thì dân design thất nghiệp hết ah bạn?
    favourhn thích bài viết này
  3. favourhn

favourhn Thành viên cấp 2

b k hiểu ý mình rồi . mình chỉ xin những mẫu web mà như các mẫu các b ở trên diễn đàn đã chia sẻ như là 20 thiết kế web đẹp chẳng hạn đều sưu tầm trên mạng thôi . mình có xin những mẫu các b đã sưu tầm ở các web nước ngoài thôi nhé. b đừng hiểu nhầm
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

favourhnhkhuong.ad thích bài viết này.
  5. favourhn

favourhn Thành viên cấp 2

e tham khảo rồi nhưng vẫn chưa tìm được mẫu nào phù hợp Phạm Hữu Dư
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

favourhn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn