Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin nhạc nền video

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Faboaqiamh, 16/11/14.

Lượt xem: 2,146

1. Faboaqiamh Mới đăng kí

MÌnh đang làm một video cuối khóa về sự chia sẻ giúp đỡ lẫn nhau,mọi người có thể cho mình xin một vài bài nhạc nền không lời để làm nền cho video.Nhạc piano càng tốt nha mấy bạn :)

...
  2. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

google search "Yiruma", tha hồ chọn
    Faboaqiamh thích bài viết này
  3. Faboaqiamh

Faboaqiamh Mới đăng kí

Mấy nhạc này nghe bùn quá bạn ơi,mình cần mấy bài nghe nó nhịp đồ bình thường thui,như dạng diễn tả cuộc sống hằng ngày á :)
  4. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

Code:
    https://www.videohelper.com/
    bạn có thể lên đây tìm, khuyên bạn nên xài Cốc Cốc để bắt link hoặc Idm. Không nên tạo tài khoản, vì bạn sẽ phải trở thành đối tác với nó, nói chung hơi lằng nhằng. Tất nhiên sẽ không dính bản quyền khi up youtube :)
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ủng hộ diễn đàn