Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin nhờ các bạn giúp Redraw Logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Noho Web Designer, 13/12/14.

Lượt xem: 4,520

1. Noho Web Designer Thành viên cấp 1

Các huynh dệ có kinh nghiem. Mình xin các bác có thể giúp vẻ giùm lại cái logo này tí sao cho nó khac biệt và ngầu tí.
    Máu sắc và hình dạng vẩn giữ nguyên. Chỉ cái hình con Honey Badger ở giữa thôi. Logo này sẻ dùng cho dội banh ở trường con gái mình.
    Mình cần file ờ dạng eps và hi res jpg nhé.
    Xin Cám ơn

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/12/14
  2. lenm

lenm Thành viên cấp 4

2tr5, OK
  3. dung design

dung design Thành viên cấp 2

Có tiền là có logo bạn nhé \m/
  4. rubia

rubia Thành viên cấp 3

lenm hét to wa. 100k được rồi.
    Noho Web Designer thích bài viết này
  5. lenm

lenm Thành viên cấp 4

rubia đừng hạ thấp công sức của mình thế chứ, remake logo bèo bọt nhất là phải bằng làm mới logo đó đồng chí, bét là 1 củ
    Hoang Dinh Khiem thích bài viết này
  6. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

Noho Web Designer nếu bạn đã nhờ thì anh em diễn đàn sẽ giúp bạn
    nhưng tại sao bạn không biết đáp lại lòng thành của mình với một câu gởi anh em cái card 500k uống cafe.
    còn bạn nhờ vã kiểu này thì chất anh em designer ....... bạn cũng biết điều gì sẽ đến
    xin bạn đừng buồn vì những lời nói thật lòng mình
    chúc bạn vui vẽ
  7. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

=)) Làm xong Bác có nói vs con gái Bác và đội Bóng của trường con gái Bác là Anh Em trên đây làm giùm hay không ? hay là Bác nói Bác thức trắng cả đêm để làm vậy ?
    Duy Designs thích bài viết này
  8. dung design

dung design Thành viên cấp 2

quangnguyen111 thấy nick thớt tên designer tui cũng nghi như thím lắm đó =))
  9. rubia

rubia Thành viên cấp 3

lenm bác lấy khung giá chuẩn đó ở đâu, cho minh cái link tham khảo với. thấy bác Thắng Bảo thiết kế logo cũng chỉ bằng 1/2 giá bạn kêu remark
    p.s: mình onl đt nên có thể tag tên k dc. thông cảm nha
  10. coids

coids Thành viên cấp 2

Tưởng vẽ lại thì lúc rảnh vẽ giúp, còn đã chỉnh sao cho ngầu ngầu nọ kia một tí thì bỏ tiền ra cho nhanh. Nghe câu ăn mày đòi xôi gấc chưa bạn :))
  11. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Nói chung 1 củ bao hết các dạng File =))
  12. rubia

rubia Thành viên cấp 3

coids thêm màu đỏ cho con mắt thôi, chứ nhờ vả kiểu đó thì ma nào làm
    lenm : mình đọc k kỹ cái phần sửa hình cái con j đó, nếu z là làm lại logo 100% rồi,
    p.s: k có giá 100 đâu nhá thớt. 100k là chỉ để vẽ lại nguyên xi cái hình thôi, bản quyền thì thớt tự chịu.
  13. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

Remake cmr vẽ lại gì nữa
  14. Noho Web Designer

Noho Web Designer Thành viên cấp 1

Chào các bạn,
    Mình cũng cám ơn các quan tậm dến cái post mình.
    Trước hết mình muốn clear là mình Web Designer, nhưng mới bắt dầu học photoshop thôi.
    Ông HLV gửi ý muốn chỉnh sửa lại cáo logo tí thôi. Kg cần vẻ lại hết cái hình con honey badger.
    Chỉ cần chỉnh sửa cái mặt nó cho ngầu tí. Tất cả máy cái khác vẫn giử nguyên.
    Mình mới dăng lên mà máy bác hô giá thấy nghẹn rồi. Nếu design logo mới thì mình thông cảm mấy giá dưa ra. Bác nào giúp dược thì mình cám ơn nhiều.
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  15. D.An

D.An Thành viên cấp 1

ngầu chưa :))
    Noho Web Designer thích bài viết này
  16. trannam2603

trannam2603 Thành viên cấp 2

Web designer thì cũng phải có khái niệm về mỹ thuật căn bản, các xu thế thiết kế, các kĩ năng PTS và AI chứ, làm gì có designer nào mà lại ko biết những cái đó để h phải đi nhờ vả? Mà tôi thấy mấy giá mấy bạn trên đưa ra đâu có gì là kinh khủng lắm đâu mà bạn kêu nghẹn? Với lại bạn kêu ngầu là ngầu làm sao? Cho nó mọc sừng, răng nanh hay cho thêm chữ ngầu? Tôi thấy bạn chỉ cần bỏ khoảng nửa buổi mày mò AI trên đây + với chừng 15' tìm material là đủ để làm rồi đấy, khỏi mất công nhờ vả, đôi khi lại bị gạch đá đấy. Hơn nữa làm vậy sẽ giúp bạn improve skill hơn đấy. Chúc bạn may mắn..... lần sau :)
    ToiHocDoHoa.com, lenmNoho Web Designer thích bài viết này.
  17. Thành Lương

Thành Lương Thành viên cấp 1

cái này vẽ lại cũng đơn giản thôi mà
  18. Noho Web Designer

Noho Web Designer Thành viên cấp 1

Thông báo!
    Mình dã nhờ dược 1 người chuyên nghiệp với 20 năm kinh nghiệm với Adobe Photoshop va AI bên Mỹ dây làm xong rồi. Trong vòng 15 phút người ta dã làm xong.
    Dù sao cũng cám ơn các bạn quan tâm.
  19. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Không lẽ người bác thớt nhờ vẽ xài phần mềm Adobe Photoshop 1.0 dùng cho máy Mac, có dung lượng 728 KB(Ngày 19/2/1990).
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  20. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

logo đội bóng ở trường thôi mà, anh em 4rum chém giữ quá :D
    à mà designer bên mỹ - bạn của thớt dữ dội thiệt
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn