Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin plugin Trapcode cho AE CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi tea_ice, 3/5/13.

Lượt xem: 9,025

1. tea_ice Mới đăng kí

Tình hình là mình mới bắt đầu học AE ( học qua you tube) mà máy cài cs6 nên hok có lugins nào hết. Mọi người có share cho mình vs! cảm ơn mọi người nhìu ^:)^

...
  2. mono

mono Thành viên cấp 2

tea_ice thích bài viết này
  3. tea_ice

tea_ice Mới đăng kí

Cảm ơn bạn nhìu nè :like:
  4. hedaica

hedaica Thành viên cấp 1

mình cũng mem mới , máy cũng cài CS6 , àm mình không biết cách dow vs cách cài các plusin sao hết , các pro có thể chỉ giáo cho em vs , thks nhiều lun , làm ơn giúp vs
  5. wanderer.inlove

wanderer.inlove Thành viên cấp 1

@ hedaica rảnh khi nào gặp mình hướng dẩn cho cài các plugin cho AE CS6 nhé hoặc mình qua máy bằng teamview 9 cài giùm cho thấy nhé, sau này tự làm.
  6. toantntn

toantntn Mới đăng kí

e dùng AE cs6 e cài Red Giant mà cs6 nó chỉ nhần 1 số trapcode mà k nhận hết thì phải làm sao ạ[​IMG]
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn