Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin PSD về áo lớp.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi mt.SiNiChi, 25/11/13.

Lượt xem: 5,082

1. mt.SiNiChi Thành viên cấp 1

Bạn nào có file PSD nào về áo lớp có bâu áo dạng:
    Hay hộ mình delete màu áo, màu bâuchừa lại viền để mình thay màu, thêm họa tiết vào. Mình còn gà nên xóa không được :D
    Nhân tiện cho mình xin các trang web có họa tiết đẹp luôn:) . Cảm ơn mọi người!.
    Các dạng áo như thế này:

...
    kemgenji thích bài viết này
  2. kemgenji

kemgenji Mới đăng kí

3. mt.SiNiChi

mt.SiNiChi Thành viên cấp 1

Các bạn giúp mình tách màu áo và màu bâu ra với! nhân tiện cho mình xin web cung cấp họa tiết đẹp luôn.:) Gần cúi học kỳ rồi.! mà chưa có ý tưởng nửa.~ Cảm ơn mọi người.

4. Vũ Tâm

Vũ Tâm Thành viên cấp 2

Tự tìm 1 web in áo lớp. Họ sẽ làm cho hết, chỉ việc đưa tiền, còn edit xong cái này đưa cho người ta cũng không dùng được
  5. Tôn Ngộ Nghĩnh

Tôn Ngộ Nghĩnh Thành viên cấp 1

vector cartoon nè freepik.com/free-vectors/cartoon
    thiết kế áo lớp online aolop24.com/5-cong-cu-thiet-ke-ao-lop-dep-nhat-online-mien-phi/

Ủng hộ diễn đàn