Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin stock ảnh nhân vật minion chất lượng cao

Chủ đề thuộc danh mục 'Xin xỏ - Yêu cầu stock' được đăng bởi dracula0811, 6/8/15.

Lượt xem: 2,446

1. dracula0811 Mới đăng kí

em đang cần stock ảnh nhân vật trong phim minion để in ảnh trang trí cho quán trà sữa chiếu phim của mình. bác nào có cho em xin. thank

...
  2. ChuDu

ChuDu Mới đăng kí

Mình nghĩ bạn lên google ảnh tìm thì sẽ hay hơn. Đăng kiểu này chả biết yêu cầu của bạn sao mà giúp, lên google nhiều lựa chọn cho bạn
  3. DEVAS

DEVAS Thành viên cấp 1

Kì năng sử dụng công cụ tìm kiếm google của bạn quá kém (_ _!) google hình ảnh với các từ khóa : Minions PNG , Minions Stock , Minions Wallpaper bla bla bla bla ..... thì theo mình là quá đủ cho yêu cầu của bạn nun :3
  4. dracula0811

dracula0811 Mới đăng kí

bạn không có thì thôi vào đây nói này nói kia làm gì vậy bạn? cmt cho nhiều bài viết hả? bạn nghĩ bạn hơn ai chưa mà nói năng kiểu đó :) xem lại cách nói chuyện nhé #3
    Mình cần những hình full HD trở lên để in khổ lớn. tìm google chỉ có 5-6 hình ưng ý thì mới vào đây xin thêm. nếu như cảm thấy giúp được thì lên tiếng không thì đừng có bày đặt chê bai người khác nhé.
  5. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

bạn tìm được chưa
  6. DEVAS

DEVAS Thành viên cấp 1

Đăng 1 cái yêu cầu xin stock , và chỉ có đúng yêu cầu xin stock , chả nói thêm vấn đề gì khác ( chất lượng ảnh , size cụ thể .... ) chỉ cho tìm trên google + từ khóa đã là tốt lắm rồi . giờ thì tự mà tìm đi nhé .
  7. chuoitieu1993

chuoitieu1993 Mới đăng kí

Bác lên mạng seach xem có đầy ý mà
  8. dungdh7

dungdh7 Thành viên cấp 1

Cái này nhiều mà, bạn lưu ý để kích thước thật của sản phẩm khi làm việc , vì khi bạn mang qua nhà in họ tự động hạ độ phân giải ảnh xuống phù hợp để in . ^^ (Đang làm trong ngành in) các bạn có nhu cầu thắc mắc về lĩnh vực in ấn gặp mình hoặc pm (0938519399) mình sẽ hỗ trợ .
  9. federicodimfaa

federicodimfaa Thành viên cấp 2

10. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

Ủng hộ diễn đàn