Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin stock cầu thủ bóng đá để làm poster

Chủ đề thuộc danh mục 'Xin xỏ - Yêu cầu stock' được đăng bởi LUYPAS, 14/7/14.

Lượt xem: 6,336

1. LUYPAS Thành viên cấp 1

Bác nào có thì cho em xin stock về cầu thủ bóng đá,hoặc stock về bóng đá cũng được,em cám ơn trước.

...
  2. LUYPAS

LUYPAS Thành viên cấp 1

Có bác nào giúp em được không :|
  3. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Bác mở trình duyệt web của bác lên, trên thanh địa chỉ, bác sử dụng bàn phím và gõ :google.com hoặc google.com.vn ... Một giao diện web hiện ra, bác nhìn về phía góc trên bên phải của trang web đó, bác click vào Hình ảnh (hoặc là Images) .... Sau đó, sẽ có 1 thanh tìm kiếm hiện ra, thường là nằm ngay dưới chữ Google Hình ảnh (hoặc Google Images) và bên phải của nó có cái biểu tượng kính lúp á) ... Bác lại sử dụng bàn phím và gõ : Football stock, hoặc Football player, hoặc bất cứ từ gì liên quan đến thứ bác muốn tìm kiếm và nhấn ENTER ... Một loạt hình ảnh sẽ hiện ra, bác click vào hình ảnh bác thích .... Sau đó, nó sẽ hiện ra 1 dialog mới, bác nhìn về phía bên phải của dialog và chọn View Image (Xem hình ảnh) ... Lúc này hình ảnh sẽ hiện full size và bác click chuột phải vào hình ảnh ... Một dialog nhỏ nhỏ hiện ra, bác chọn Save Image As (hoặc Lưu hình ảnh thành ...) ...Sau đó nhấn Save để lưu hình ảnh vào Folder bác chọn. ... Làm tương tự với các hình ảnh còn lại...

PS : Nếu bác làm Poster size lớn và cần hình ảnh chất lượng cao thì bác tìm đến mục Advanced Search (hoặc tìm kiếm nâng cao) chọn Size là Large, sau đó nhấn Search thôi ....

Em xin hết, chỉ giúp bác đến vậy thôi ạ :D
    LUYPAS thích bài viết này
  4. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

5. LUYPAS

LUYPAS Thành viên cấp 1

Cám ơn các đã giúp nhưng mình cố tìm rồi mà chưa tìm ra hình ưng ý nên mới lên đây cần giúp đỡ.
  6. thien0211

thien0211 Thành viên cấp 2

lên web tamhinh.com để mua hình shutterstock, chỉ vài ngàn VND 1 tấm chất lượng cao thôi. Có thể thanh toán bằng thẻ điện thoại.
  7. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

LUYPAS : Thì bác phải nói rõ, bác định làm Poster kiểu gì, nội dung ra sao mới giúp được chứ... Bác nói kiểu vậy thì giống y như bác đến bác sỹ mà bảo : Tôi muốn uống thuốc, hãy đưa thuốc cho tôi á :D

Ủng hộ diễn đàn