Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin tên font để thiết kế logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Lee Ken, 3/12/17.

Lượt xem: 4,560

1. Lee Ken Mới đăng kí

Có bác nào biết font trong chữ Commcredit này tên gì không ạ. Search mỏi mắt vẫn ko tìm ra nên em đành lên đây hỏi. Cám ơn các bác đã đọc bài.

...
  2. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

Chỉnh sửa lần cuối: 3/12/17
    bhandsLee Ken thích bài viết này.
  3. Lee Ken

Lee Ken Mới đăng kí

Thankju bác nhiều :D
  4. bhands

bhands Banned

font khó vậy mà bác ở trên tìm ra, nể thật.
  5. vector368

font là chuyện nhỏ, do mình thích sưu tầm font nên mình có rất nhiều cách để nhận biết tên font là gì.
    quan trọng nhất là quản lý font trong pc của mình để dể tìm ra nó
    langtham2014 thích bài viết này
  6. Lee Ken

Lee Ken Mới đăng kí

vector368 Bác có biết tên font nơi chữ VPBank ko ạ. Em hoàn toàn mù font, ko phân biệt được :D
  7. vector368

các bạn rảnh quá vào google lấy tấm ảnh vảo hỏi tên font cho vui sao
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/12/17
  8. Lee Ken

Lee Ken Mới đăng kí

vector368 do đang design lại như này nhưng màu khác để in ra bác ạh. Chớ em đâu rảnh mà lên hỏi làm chi bác
  9. vector368

vẽ lại mất 5 phút là xong đi tìm font làm gì cho mệt và mất thời gian đó là ý kiến cá nhân của mình.
    thật lòng mà nói tôi giúp các bạn tìm tên font đó làm niềm vui của tôi cho dù font khó cở nào tôi cũng tìm thử nhưng tôi mong rằng giá trị mà cho đi người nhận đang rất cần nó
    Lee Kenweone thích bài viết này.
  10. fontin sans[
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn