Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Tư Vấn - Poster phòng trà

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi PNT, 4/4/14.

Lượt xem: 2,509

1. PNT Thành viên cấp 1

Mình đang làm 1 đồ án về phòng trà. Đến cái poster thì đang cần các bạn tư vấn. Có ý tưởng nhưng lại tìm file k ra dc. bạn nào góp ý cho mình và có file ảnh luôn thì cho mình xin với ạ. thank trước ạ

P/s: Bạn nào có ảnh 1 người nguồi thiến đang ngửi li cafe hay uống gì củng dc cho minh xin với

...
  2. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Mình chả tìm thấy cơ mà có cái này cho bạn, google nhé, còn nếu bạn muốn làm poster thì t mần, hậu tạ cái card điện thoại là được rồi :3

3. PNT

PNT Thành viên cấp 1

Ý tưởng là gì bạn.Cái này là làm học k phải làm kinh doanh nên k nhất thiết làm dùm. níu bạn có lòng góp ý thì tớ cám ơn ạ , chứ còn làm dùm thì k nhất thiết :D
  4. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Bạn có thể làm như thế này, hình người ngồi thiền bắt chéo kiểu đức phât, 2 tay có đặt dưới cốc cà phê bốc khói, hình kiểu mảng, xung quanh bạn thêm doodle nữa vào. Tông vàng nâu :O thử xem
    Kiểu ntn, sửa lại chút và thêm thắt xung quanh [​IMG]
  5. PNT

PNT Thành viên cấp 1

hjhj. Mình củng định làm như thế. ngặc cái k có ảnh chất lượng bạn ạ. tại in ra kho 50x70 mà
  6. lenm

lenm Thành viên cấp 4

vẽ ra hoặc dùng PTS color range/ threshold mà làm chứ :)) lên mạng làm sao lấy được ảnh nào ưng ý được
  7. PNT

PNT Thành viên cấp 1

Vẽ thì mình k có khã năng cao lắm, còn pts thì dc nhưng k có ảnh thì sao mà làm. hix phải chi có máy ảnh tốt chụp phát cho xong
  8. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Nếu định làm kiểu threshold hoặc color range thì mình nghĩ k nhất thiết là ảnh phải chất lượng quá tốt, camera điện thoại cỡ 5mp là được rồi vì mình chỉ chụp chủ thể, phông nền xóa hết để ghép mới texture là được mà
  9. PNT

PNT Thành viên cấp 1

Hj. chắc z. chứ ảnh nét thì in ra vẫn đẹp hơn. hix chán quá đi.

Ủng hộ diễn đàn