Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin tut hướng dẫn đổi màu da!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi vosonglinh, 9/5/15.

Lượt xem: 1,815

1. vosonglinh Thành viên cấp 2

Tình hình là hôm nay mát trời, muốn blend một bức ảnh cho cô em gái. Blend xong nó bĩu môi bảo trình còn kém lắm. Thấy mình tức & không phục, nó lên google lấy một bức ảnh xuống rồi bảo mình chuyển sang màu da trắng.
    Sau một hồi vật lộn thì thất bại rồi. Đành lên đây nhờ các bác a. Ai có tut giúp mình nhé.

Ảnh gốc:

Đây là thành phẩm của mình sau một hồi toát mồ hôi:

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/5/15
  2. Bia Hơi Lạc Luộc

Bia Hơi Lạc Luộc Mới đăng kí

Hóng các thánh :D
  3. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Có phải như này đã trắng
    chuối_Yellowcuikho thích bài viết này.
  4. chuối_Yellow

chuối_Yellow Thành viên cấp 2

bác dabeo cho e mở mang tầm mắt 1 chút đi @@
  5. vosonglinh

vosonglinh Thành viên cấp 2

dabeomoon Tut di bác ơi. Mặc dù thoạt nhìn có hơi miễn cưỡng nhưng như này là sắp ra sản phẩm rồi. Thêm ít bước nữa là lung linh như diễn viên av japan. :x
  6. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

vosonglinh thích bài viết này
  7. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

Góp vui với các bạn

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn