Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Tut làm banner

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi MIDSIDE, 29/11/13.

Lượt xem: 2,336

1. MIDSIDE Thành viên cấp 1

Tình hình là ông anh nhờ em làm 1 cái banner mùa đông cho shop đặt trên wedsite nhưng trình độ của em hơi gà nên chưa rành về bố cục cho banner nên lên đây xin anh em 1 số tút làm banner bằng Photoshop được không ạ em cám ơn

...
  2. MIDSIDE

MIDSIDE Thành viên cấp 1

ai giúp em với
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

4. A3ersxSOnes

A3ersxSOnes Thành viên cấp 2

MIDSIDE thích bài viết này
  5. A3ersxSOnes

A3ersxSOnes Thành viên cấp 2

6. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Bạn phải hỏi website, là cái banner đó size bao nhiêu. Mở Ps ra tạo file mới với size đó, sau đó làm thôi. Website có nhiều chỗ, mỗi chỗ rộng - hẹp khác nhau nên size sẽ khác nhau.

Bố cục banner cơ bản vẫn là chữ trên hình. Chèn background và ghi nội dung lên đó. ~~
  7. MIDSIDE

MIDSIDE Thành viên cấp 1

dạ em cám ơn các bác ạ

Ủng hộ diễn đàn