Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[xin xỏ] Down ảnh premium từ deviantart

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi n0n4m3, 1/9/14.

Lượt xem: 2,061

1. n0n4m3 Mới đăng kí

e mới tập làm pts mà có cái ảnh đẹp quá muốn down về mà ko có tiền :(( nên e nhờ các bác down hộ e với ạ thy-darkest-hour.deviantart.com/art/Winged-Fantasy-V2-Phoenix-Fire-PNG-PSD-478200573 đây là link ạ..
    p/s: e mới tham gia diễn đàn có sai sót gì thì mong các bác chỉ giáo ạ :D

...
  2. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

ec, sao bác ko down lun cái ảnhđó về rùi thả vào pts mà edit nó lại, có tí xíu mà =,=
  3. n0n4m3

n0n4m3 Mới đăng kí

hix e cắt ảnh r nhưng mà mới tập nên cắt ko đc đẹp lắm thế nên mới nhờ các bác down hộ ... hay bác nào chỉnh đc e màu của cái này sang đc thì tốt quá thy-darkest-hour.deviantart.com/art/Winged-Fantasy-V2-Phoenix-Blue-478200548
  4. kevin_k7n

kevin_k7n Thành viên cấp 1

nè bạn.
  5. n0n4m3

n0n4m3 Mới đăng kí

hix bác có file png ko ạ?? chứ cái này e ko cắt nổi :(

Ủng hộ diễn đàn