Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin xỏ - logo cho ViralPhở.com

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi TrangTran143, 17/6/14.

Lượt xem: 2,043

1. TrangTran143 Mới đăng kí

Lần đầu tiên mình làm website, mình biết code, nhưng không giỏi về thiết kế. ViralPhở.com là một trang mạng tin tức tổng hợp, mình dùng chữ Phở là đặc chưng cho người Việt Nam. Mình đang cần bạn nào giỏi về thiết kế, vui lòng thiết kế cho, mình cám ơn nhiều.
    1) logo, kiểu chữ và màu sắc theo phong cách teen. Chữ Ở có thể là hình tô phở.
    2) banner, hình chữ nhật dài, quãng cáo về viralphở.com...
    3) mình cần psd file, có gì edit lại tông màu.
    Cám ơn nhiều,
    Trang Tran

...
  2. lenm

lenm Thành viên cấp 4

free mà yêu cầu như khách hàng trả tiền vậy :O chúng tôi làm nghệ thuật k có nghĩa là chúng tôi làm nó miễn phí. Xin cảm ơn
    Minh Kì Đông, AnhTuanCGTrangTran143 thích bài viết này.
  3. hiulatui

hiulatui Thành viên cấp 2

đọc thớt mà phát khóc:((
    TrangTran143 thích bài viết này
  4. TrangTran143

TrangTran143 Mới đăng kí

Mình chỉ đưa ra chi tiết rõ ràng để cho bạn hiểu thiết kế ra sao :) mình không có ý gì đâu...cám ơn nhiều. ..
  5. nuhoang0204

nuhoang0204 Thành viên cấp 2

thù lao nao đao j hok b, cho mail đi b ơi
  6. HoàngHuy

HoàngHuy Thành viên cấp 2

thế có ai nhờ ông code hộ trang web ông có làm hộ ko, nói chuyện khắm thật
    TrangTran143 thích bài viết này
  7. lenm

lenm Thành viên cấp 4

vừa làm vừa giúp, vừa khuyến mại, 500k logo, tính thêm phụ phí nếu có option khác. OK thì ib. Làm chuyên nghiệp 1 gói nhận diện 2500k.
  8. fantasypro89

fantasypro89 Banned

inbox tớ oke hết

Ủng hộ diễn đàn