Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi aloxinh_nb, 21/7/14.

Lượt xem: 1,727

1. aloxinh_nb Thành viên cấp 1

Mình biết chút ít về PS, chưa qua trường lớp nào cả. Nên ghép ảnh này để chọc ông anh tí, nhưng ảnh gốc không được tốt cho lắm. Post lên nhờ các pro cho ý kiến về trình của mình. Và tiện thể cũng nhờ pro ghép hộ hoặc chèn text vào ảnh mình đã ghép cho nó đẹp nếu có thể ạ :D Thân
    Ảnh gốc:

Ảnh sau khi đã ghép :D

Mình cũng không phải post ảnh với mục đích troll ai hết, nên mod bỏ qua những lỗi nhỏ và đừng ban mình nhé :D

...
  2. Clear

Clear Thành viên cấp 1

Hình đầu tiên đẹp đấy bạn!
  3. aloxinh_nb

aloxinh_nb Thành viên cấp 1

Clear Em xin nhận xét của hình em ghép kìa bác ơi :D
  4. ds.thongkaka

ds.thongkaka Thành viên cấp 1

Đẹp đấy bạn! không hiểu sao mẫu ghép vào bị ám màu xanh ở viến thế, k biết là bạn cố ý hay sao nữa :)
    Invisible Universealoxinh_nb thích bài viết này.
  5. aloxinh_nb

aloxinh_nb Thành viên cấp 1

Không ạ :D tại cắt từ backgroud ra, mà ngồi xóa không sạch nên nó vậy ạ :D

Ủng hộ diễn đàn