Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ý kiến đóng góp để hoàn thiện bản thân

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nucuoinho, 27/7/13.

Lượt xem: 1,765

1. nucuoinho Thành viên cấp 2

Hiện là em mới làm xong cái logo tè tè cho thằng bạn. em đăng lên đây để xin ý kiến đóng góp, tiện thể lượm ít viên gạch để xây nhà trong tương lai. lần đầu đăng bài nên có gạch, đá, đất, cát hay xi măng gì anh chị em cứ ném thoải mái cho em vui lòng. mong ace cứ vô tư mà ném để em thu gom càng nhiều càng tốt.......thanks mọi người trước kẻo bị ném nhìu quá không có sức mà nói ...hi pipi.

...
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  2. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

Ở trên bỏ cái signal Right ra thì tốt hơn, mà ở dưới có vẻ chả liên quan gì với ở tên, k đồng bộ cho lắm, bạn tự tạo font riêng đi,... :-?
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Em liên tưởng đến garena

4. kenxn

kenxn Thành viên cấp 2

Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  5. chuối_Yellow

chuối_Yellow Thành viên cấp 2

công ty này sản xuất tất ( vớ ) hả bản @@
    Chụp Choẹt thích bài viết này
  6. Chụp Choẹt

Chụp Choẹt Thành viên cấp 1