Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ý kiến làm video ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi nkoktutikt95, 13/10/15.

Lượt xem: 1,561

1. nkoktutikt95 Mới đăng kí

Tình hình là sắp tới ngày kỷ niệm tình yêu của 2 đứa, mình đang định làm 1 video clip để tặng người mình yêu nhưng đang rất bế tắc ý tưởng cũng như mù tịt về phần mềm làm video...

Hì, mong các bạn sẽ giúp mình để mình có thể làm được 1 video tặng người yêu xa ^^

...
  2. harynokawa

harynokawa Thành viên cấp 1

Còn tuỳ còn ng yêu bận yêu thích gì nữa. Bạn có thể lấy cái nền là yêu xa thì xa mặt nhưng lòng luôn hướng về người ấy trong những sinh hoạt hằng ngày, rữa hình ảnh của ng ấy treo o những nơi bạn hay sinh hoạt, mỗi khi làm việc gì đó nhìn ng yêu 1 lần, nhớ ng yêu 1 lần.
  3. congbigheads

congbigheads Thành viên cấp 2

đây này
  4. Papig

Papig Mới đăng kí

còn một giải pháp khác đó là thuê ng làm đó bạn =)))))))

Ủng hộ diễn đàn