Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ý kiến về logo mới

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nucuoinho, 30/8/13.

Lượt xem: 1,397

1. nucuoinho Thành viên cấp 2

Hiện là em vừa Design xong cái Logo . Bọn em đang dự định thành lập nhóm chuyên thiết kế website và lập trình ứng dụng. do đang trong quá trình kêu gọi và tạo bàn đạp cho nhóm chuẩn bị ra mắt.
    logo lấy mẫu từ chim cánh cụt.
    . Nhưng bạn em mún thêm 1 cái ji` đó vào logo liên quan đến ngành mà bọn em định thành lập.
    em thì đang bí nên đăng lên đây nhờ anh chị và các bạn cho ý kiến để em hoàn thiện logo.
    bây giờ nhờ mọi người cho ý kiến nên thêm vào cái gì để logo liên quan tới nhóm tí . hay là dữ nguyên logo.
    cảm ơn mợi sự đóng góp của mọi người. em rất biết ơn.

Logo mang ý chí của chim cánh cụt với băng đeo tay thể hiện cho ý chí đồng đội .
    cùng vs biểu tượng đôi cánh chim hải âu được cách điệu thể hiện sự luôn luôn đi đúng hướng, bay cao , bay xa vược muôn trùng sóng gió để tiến tới thành công.( ý nghĩa sơ sơ ít đây cho các bạn đễ hình dung...)

...
    Tass_La thích bài viết này
  2. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

hjx, sao ko có ai nhận xét cho mình zạy ta
    :D
  3. Mei

Mei Thành viên cấp 1

Mình thấy đẹp nhưng không ấn tượng lắm :)
    mình nghĩ logo thì phải có ẩn ý sâu xa tí
  4. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

hi ẩn ý xâu xa quá thì sợ người ta không hỉu hết ak. giống như mấy logo nổi tiếng thời nay đố có ai hỉu hết ẩn ý xâu xa của nó ak
    nói cho vui chứ nhóm sắp thành lập thì ý nghĩa zạy là tạm thui, khi nào phát triển lớn và thành cong thì sẽ đổi lại logo và mang một ý nghĩa khác
    Mei thích bài viết này
  5. Souls.vie.N2T

Souls.vie.N2T Thành viên cấp 1

bạn thử thêm khăn cách điệu trên cổ con chim và thêm mấy cái www trên khăn xem như thế nào :D:D
    đấy chỉ là ý kiến cá nhân của mình nha :D

Ủng hộ diễn đàn