Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ý kiến về tác phẩm đầu - Em mem mới, sn 99 - Lose Weight in Photoshop.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Amazing Photoshop, 24/6/15.

Lượt xem: 1,684

1. Amazing Photoshop Mới đăng kí

Chào mọi người, như tiêu đề đã nêu tất cả, em là member mới, hiện này mười lăm có dư, photoshop em vọc cũng được một tí kinh............. nghiệm, thế nên thử làm một cái đàng hoàng gửi mọi người cùng xem và cho em ý kiến ạ. Vào bài luôn nha. Đây là video quá trình em làm ạ:

Cám ơn mọi người đã xem nha, thích thì subscribe youtube của em nhé, kênh em mới tạo ấy, ấp ủ ước mơ làm giàu đấy ạ :)) .

...
    TOMMYH167 thích bài viết này
  2. kemradituan

kemradituan Thành viên cấp 2

vãi cả pts...
  3. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

Tại sao muốn xin ý kiến thì đều phải khai tuổi tác? Hay là muốn dùng sự non trẻ của mình để lấy lòng thương cảm từ mọi người để họ nói cho những câu nhận xét "nhẹ nhàng", "mát tai", có cũng như ko và chẳng thể giúp mình tiến bộ hơn?

Dám đăng lên diễn đàn thì hãy chuẩn bị đủ bản lĩnh để đc nhận xét từ mọi góc độ và khía cạnh, sợ gạch đá thì cứ cất trong máy hoặc để vào Recycle Bin
  4. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

Tut hay nhưng không lạ. Cố gắng phát huy nhé. Đường còn dài.
  5. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Sn 99 thế này cũng chỉ là ổn thôi chứ ko có gì lạ.
    Bằng tuổi bạn thời mình thì gõ rành Word đã là siêu lắm rồi :))
  6. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

:v:v:v Chơi Game khó hơn nhiều...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn