Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xóa rác _ mày mò tấm hình đầu tiên :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi anbi1805, 7/9/12.

Lượt xem: 2,214

1. anbi1805 Thành viên cấp 3

...
    pitlamgithienanvu thích bài viết này.
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

tưởng bạn xóa bằng tay chứ :D
  3. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

cũng phải làm bằng tay thôi bác =)) tay cầm chuột í =))
  4. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Ảnh cũng khá ảo nên khó soi kỹ được @@
    - Chỗ vẫn còn "vết" là cái gốc cây - tương ứng với chỗ Mũ bảo hiểm trắng trên Stock :-B
    Nguyễn Thị Thanh Huyền thích bài viết này
  5. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

người mà bạn gọi là rác, pó chiếu, dùng thằng patch tool thì cũng chưa thấy gì đáng nói (:|
    sayhello thích bài viết này
  6. sayhello

sayhello Thành viên cấp 2

Đọc câu này cười luôn :D đúng là coi người là rác.
  7. Nix_Photography

Nix_Photography Thành viên cấp 2

Ảnh hơi thiếu sáng + chắc có nhiều sương nên có thể nói là không nhìn ra được những chỗ đã xóa!
    ( Bác hổ báo cho e viết chỗ này chữ đỏ để chủ thớt chú ý hơn nhá ^^)
    - Chỗ vạch trắng phân làn đường bị mất ở chỗ xóa rồi! Bạn chú ý xem có thể phục hồi lại cho bức ảnh trong thật hơn bạn nhá!
    ( Bác Hổ Báo châm trước nha ^^ :x )
    Nguyễn Thị Thanh Huyền thích bài viết này
  8. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

cái tut hướng dẫn cũng gọi là rác đấy thôi ... aizz . có gì sai sót trong câu chữ thì e xl . lần sau sẽ để ý hơn
    pitlamgi thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn