Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ý tưởng hay :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nonstop, 25/4/13.

Lượt xem: 2,717

1. nonstop Mới đăng kí

Hiện mình đang muốn chế cái ảnh thẻ của mình theo 1 kiểu nào đó, không biết ai có ý tưởng nào hay hay góp ý với :D
    Không dám úp ảnh lên vì sợ gạch ném sập forum >"<

...
  2. Việt Bá Vương

Việt Bá Vương Thành viên cấp 2

bạn ko úp lên cái kiểu thẻ của bạn ntn thì lấy đâu ý tưởng hay cho bạn chứ :-/
    nonstop thích bài viết này
  3. nonstop

nonstop Mới đăng kí

Ảnh thẻ bình thường thôi bạn ak, như những ảnh thẻ seach trên google :D
    Cảm bạn đã quan tâm!
  4. Việt Bá Vương

Việt Bá Vương Thành viên cấp 2

ảnh thẻ để dán hồ sơ hay thẻ của công ty
  5. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Ảnh thẻ mà cũng chế nữa cơ à. Tạm thời thì mình chỉ có ý tưởng chế là đặt thêm 1 layer hình bát hương lên trên layer ảnh muốn chế thôi.=))
  6. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Úp lên đi, anh em chế dùm cho.
  7. nonstop

nonstop Mới đăng kí

Troll hay là chế :))
  8. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

:)) để thêm con gà khỏa thân vs vài cây nhang trc' cái ảnh thẻ là ok :))
  9. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Bạn muốn chế kiểu nào, up lên một phát có ngay kết quả ko cần suy nghĩ ý tưởng mệt óc. Đó là nếu bạn muốn chế vui.
    Còn ảnh thẻ thì người ta chẳng chế gì đâu, vì nó vốn mang tính nghiêm túc
  10. bubble fish

bubble fish Mới đăng kí

thích kiểu MU này ko thím. mình thấy trên mạng có template sẵn ế, ngại post hình thì thím search về, chèn hình sửa tên làm monster chơi cũng zui thím hỉ. :D

nonstop thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn