Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ý tưởng thiết kế mobile app quản lý hoạt động

Chủ đề thuộc danh mục 'Thiết kế ứng dụng điện thoại - Mobile Apps' được đăng bởi longlee_88, 6/1/15.

Lượt xem: 4,396

1. longlee_88 Mới đăng kí

Chào cả nhà,

Mình là Long - 26 tuổi, có ý tưởng về thiết kế ứng dụng mobile quản lý hoạt động. Ý tưởng được trình bày dưới dạng thông tin dự án và dự kiến đạt 40.000 lượt kích hoạt trong số khoảng 400.000 lượt tải tại Việt Nam trong vòng 2 năm. Sản phẩm có giá trị hữu ích cho người dùng lâu dài, vì vậy mình hy vọng có thể tìm được những người đồng hành cùng xây dựng và phát triển ý tưởng thành sản phẩm, đặc biệt là các anh/chị/bạn hiểu rõ về lập trình mobile, thiết kế đồ họa.
    Đội ngũ cộng tác có thể trở thành team và tiếp tục những dự án mobile app tương lai.

Thông tin của mình:
    Lê Văn Long - 0963768369 - lelong.vnpay@gmail.com - skype: acthieugianhahole

Chân thành cảm ơn & hợp tác phát triển!

...
  2. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

"ứng dụng mobile quản lý hoạt động" có nghĩa là sao thớt, nói rõ hơn tý đi
  3. longlee_88

longlee_88 Mới đăng kí

muadong2312: Cảm ơn bạn đã quan tâm.Nếu bạn thấy thích, bạn có thể add sky của mình để tiện trao đổi hơn nhé.
  4. minhphong

minhphong Thành viên cấp 1

Có thể cụ thể hơn dc k bạn
  5. longlee_88

longlee_88 Mới đăng kí

minhphong: Ứng dụng dạng "take note" với việc ghi chép lại hoạt động và thời gian của bản thân. Hỗ trợ thống kê, phân tích có tính cơ sở. Lập kế hoạch sử dụng thời gian hợp lý.
    Nếu bạn thấy hay, add skype của tớ trao đổi thêm nhé. Thanks!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn