Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Yêu 1 người , không yêu 1 người...

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi shocklover7, 30/1/13.

Lượt xem: 3,847

1. shocklover7 Thành viên cấp 3

Hôm nay xem trên facebook , vô tình thấy cái bạn kia share 1 bài hát , bình thường mình không thích nghe nhạc trung quốc lắm , trừ những ca sĩ thiệt là nổi tiếng, nhưng... bài này hay. Hay từ câu chuyện, đến lời nhạc và cả điệu nhạc... Mình thích nhất đoạn là " Yêu một người , không yêu 1 người "... nghe buổi tối nữa là cảm xúc dâng trào luôn, ko biết các chiến sĩ đồng đội ở đây có bao giờ có những kỉ niệm đẹp thiệt đẹp với người mình đang yêu hay từng yêu , và kỉ niệm đó không thể quên , chia sẽ ở đây , tâm sự đời cô lựu nào.

Facebook của mình: www.facebook.com/Leo1408 bạn nào ngoài việc thích nhiếp ảnh mà thích chém gió thì add nhé ^^

Bonus cái ảnh cover mình làm cũng theo cảm xúc:

...
    Táo Trần, c96a455Kennis Thai thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn